Bong da

keo nha cai

Cập nhật lần cuối: 09/10/2021 10:55
Bạn đang xem KÈO BÓNG ĐÁ (tĩnh). Xem ty le ca cuoc nhóm theo GIẢI ĐẤU !
Chú ý: Tỷ lệ KÈO BÓNG ĐÁ ở trang này là tỷ lệ trận đấu MỚI NHẤT được cập nhật liên tục tới trước trận 5 phút. Vì vậy, bạn không nên ngạc nhiên khi thấy tỷ lệ trận BRAZIL vs CROATIA xem lúc 17h lại KHÁC lúc 23h đêm !
Giờ Vòng
Vòng nhỏ
Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu Lịch sử
kèo bóng đá

 keo nha cai Hạng 2 Tây Ban Nha

09/10/2021 21:00 9 CD Mirandes[13]
Eibar[5]
1.10
0-0.50.78
2-2.50.88
u0.98
3.80
2.05
3.20
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 9 CD Lugo[18]
Girona[19]
00.88
0.98
20.93
u0.93
2.70
2.80
3.10
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:15 9 Almeria[1]
Las Palmas[6]
0.5-10.98
0.88
2.50.95
u0.90
1.75
5.00
3.50
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:00 9 Real Oviedo[9]
Sporting de Gijon[2]
00.75
1.13
1.5-20.78
u1.10
2.45
3.10
3.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Giao Hữu

09/10/2021 14:00 tháng 10 Cska 1948 Sofia[BUL D1-10]
Marek Dupnica[BUL D2-13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:00 tháng 10 CS Mioveni[ROM D1-11]
Rapid Bucuresti[ROM D1-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:00 tháng 10 Steaua Bucuresti[ROM D1-3]
Voluntari[ROM D1-4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:00 tháng 10 Dinamo Bucuresti[ROM D1-15]
Petrolul Ploiesti[ROM D2-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:30 tháng 10 Gaz Metan Medias[ROM D1-14]
Gloria Buzau[ROM D2-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:00 tháng 10 BATE Borisov[BLR D1-2]
Isloch Minsk[BLR D1-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:00 tháng 10 Diosgyor[HUN D2E-7]
Mezokovesd-Zsory[HUN D1-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:00 tháng 10 Zaglebie Lubin[POL PR-7]
Chrobry Glogow[POL D1-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:30 tháng 10 Rakow Czestochowa[POL PR-4]
Podbeskidzie[POL D1-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 tháng 10 Nga U19
Bulgaria U19


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 tháng 10 Borec Veles[MKD D1-10]
Vardar Skopje[MKD D2W-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 tháng 10 Hnk Gorica[CRO D1-5]
Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:30 tháng 10 Altinordu[TUR D2-10]
Goztepe[TUR D1-18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 tháng 10 Dinamo Brest[BLR D1-7]
Neman Grodno[BLR D1-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 tháng 10 Lech Poznan[POL PR-1]
LKS Lodz[POL D1-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 tháng 10 Krasnodar FK[RUS PR-4]
Rubin Kazan[RUS PR-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 tháng 10 Dnipro-1[UKR D1-5]
Metalist 1925 Kharkiv[UKR D1-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 tháng 10 Ludogorets Razgrad[BUL D1-1]
Yantra Gabrovo[BUL D2-18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 tháng 10 Mexico U20
Anh U19


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 tháng 10 Croatia U19
Thụy Sỹ U19


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 tháng 10 Bồ Đào Nha U19
Đức U19


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 tháng 10 Doxa Dramas[GRE D2-10]
Kozani Fs


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 tháng 10 Galatasaray[TUR D1-8]
Tuzlaspor Kulubu[TUR D2-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 tháng 10 Bỉ U19
Pháp U19


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 tháng 10 Uzbekistan[83]
Malaysia[154]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 tháng 10 Gambia
Sierra Leone


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 tháng 10 Curacao[78]
New Zealand[119]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 00:00 tháng 10 Slovakia U19
Hà Lan U19


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 tháng 10 Romania U21
Mexico U21


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:15 tháng 10 Bồ Đào Nha[8]
Qatar[42]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 08:00 tháng 10 Nicaragua[143]
Cuba[180]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 08:00 tháng 10 Toluca[MEX D1(a)-3]
Tigres UANL[MEX D1(a)-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 08:30 tháng 10 Chivas Guadalajara[MEX D1(a)-11]
Club Leon[MEX D1(a)-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Argentina

09/10/2021 23:30 2st phase Argentinos Juniors[9]
Defensa Y Justicia[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:30 2st phase Sarmiento Junin[19]
Aldosivi[24]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:45 2st phase Patronato Parana[22]
Racing Club[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 04:00 2st phase CA Banfield[23]
River Plate[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 06:15 2st phase Boca Juniors[10]
Lanus[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Brazil

10/10/2021 02:30 24 Fluminense[9]
Atletico Clube Goianiense[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:30 24 Atletico Mineiro[1]
Ceara[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:30 24 Sport Club Recife[18]
Corinthians Paulista[5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 05:00 24 Atletico Paranaense[8]
Bahia[19]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 05:00 24 Fortaleza[4]
Flamengo[2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 07:00 24 Palmeiras[3]
Bragantino SP[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 07:00 24 Juventude[15]
America MG[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Nhà nghề Mỹ MLS

10/10/2021 05:00 102464 New York Red Bulls[9]
Inter Miami Cf[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 07:00 102464 Cincinnati[14]
Philadelphia Union[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 08:00 102464 Seattle Sounders[1]
Vancouver Whitecaps FC[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Ireland

10/10/2021 01:45 30 Sligo Rovers[3]
Longford Town[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Anh

09/10/2021 21:00 11 Sheffield Wed[12]
Bolton Wanderers[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Wycombe Wanderers[5]
Gillingham[18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Ipswich[19]
Shrewsbury Town[23]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Plymouth Argyle[3]
Burton Albion FC[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Portsmouth[11]
Cheltenham Town[17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Wigan Athletic[1]
Lincoln City[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Sunderland[2]
Oxford United[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Morecambe[13]
Cambridge United[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Accrington Stanley[10]
Fleetwood Town[20]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Crewe Alexandra[22]
Doncaster Rovers[24]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Brazil

10/10/2021 02:30 24 Guarani Sp[7]
Londrina (PR)[17]
0.5-10.81
1.16
2-2.51.05
u0.88
1.59
5.50
3.70
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 05:00 24 Vitoria Salvador BA[18]
Confianca Se[19]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 07:00 24 CSA Alagoas AL[8]
Brusque[14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 07:00 24 Sampaio Correa[11]
Vasco da Gama[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Cúp Quốc Gia Thụy Điển

09/10/2021 20:00 If Viken
Landskrona BoIS[SWE D2-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Hà Lan

09/10/2021 21:30 10 VVV Venlo[9]
MVV Maastricht[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:45 10 Emmen[4]
SBV Excelsior[5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:00 10 Eindhoven[10]
Oss[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Argentina

10/10/2021 01:00 Gimnasia Jujuy[B-9]
Guillermo Brown[B-17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Tristan Suarez[B-7]
CA Brown Adrogue[B-4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:30 All Boys[B-12]
Santa Marina Tandil[B-18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:30 Barracas Central[B-2]
Independiente Rivadavia[B-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:30 Deportivo Moron[B-5]
Villa Dalmine[B-16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:35 Quilmes[A-4]
Atletico Atlanta[A-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:00 Almagro[B-10]
Defensores de Belgrano[B-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:30 Alvarado Mar Del Plata[A-9]
Estudiantes de Caseros[A-15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai U19 Châu Âu

09/10/2021 17:00 Ukraine U19[E1]
Phần Lan U19[E2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Na Uy U19[J1]
Xứ Wales U19[J3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 CH Séc U19[M1]
Bắc Ireland U19[M3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Đan Mạch U19[M2]
Kazakhstan U19[M4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Áo U19[C1]
Belarus U19[C3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Ba Lan U19[E4]
Malta U19[E3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Italy U19[L2]
Iceland U19[L1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Slovenia U19[L3]
Lithuania U19[L4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Georgia U19[J2]
Kosovo U19[J4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:45 Hungary U19[C2]
Estonia U19[C4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Bồ Đào Nha

09/10/2021 17:00 7 SC Farense[17]
Clube Desportivo Trofense[14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Nhật Bản

09/10/2021 12:00  Trận đấu sắp bắt đầu 33 Albirex Niigata Japan[4]
Renofa Yamaguchi[17]


u
1.52
5.75
4.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 12:00  Trận đấu sắp bắt đầu 33 Ventforet Kofu[5]
Ryukyu[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 12:00  Trận đấu sắp bắt đầu 33 Omiya Ardija[14]
Zweigen Kanazawa FC[18]


u
1.95
3.80
3.40
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 13:00 33 Jubilo Iwata[1]
Giravanz Kitakyushu[20]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 13:00 33 Tokyo Verdy[11]
Okayama FC[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai U17 Châu Âu

09/10/2021 16:00 Thổ Nhĩ Kỳ U17[A1]
Montenegro U17[A3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:00 Na uy U17[C3]
Luxembourg U17[C1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:00 Slovenia U17[I1]
Kosovo U17[I2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Đan Mạch U17[A2]
Malta U17[A4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 Bỉ U17[C4]
Azerbaijan U17[C2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:30 Áo U17[I3]
Đảo Faroe u17[I4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Vòng Loại World Cup (Châu Âu)

09/10/2021 20:00 bảng Lithuania[134]
Bulgaria[75]
0.94
0.50.99
20.94
u0.96
4.20
1.95
3.20
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 bảng Kazakhstan[124]
Bosnia Herzegovina[58]
1.05
0.50.88
2-2.50.87
u1.03
4.20
1.80
3.60
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 bảng Azerbaijan[112]
CH Ireland[47]
1.03
0-0.50.90
21.13
u0.78
3.60
2.15
3.10
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 bảng Georgia[91]
Hy Lạp[48]
0.95
0-0.50.98
21.10
u0.80
3.40
2.30
3.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 bảng Thụy Điển[17]
Kosovo[115]
1-1.50.82
1.11
2.5-31.05
u0.85
1.33
8.50
5.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 bảng Phần Lan[56]
Ukraine[25]
0.90
0-0.51.03
20.88
u1.02
3.40
2.25
3.20
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 bảng Scotland[49]
Israel[81]
0.50.93
1.00
2-2.51.04
u0.86
1.90
4.20
3.30
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:45 bảng Luxembourg[96]
Serbia[29]
0.96
1-1.50.97
2.5-30.96
u0.94
7.50
1.44
4.20
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:45 bảng Thụy Sỹ[14]
Bắc Ireland[51]
1-1.50.99
0.94
2-2.50.93
u0.97
1.33
10.00
4.75
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:45 bảng Đảo Faroe[114]
Áo[23]
0.90
1.5-21.03
2.5-30.96
u0.94
13.00
1.22
5.75
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:45 bảng Moldova[175]
Đan Mạch[11]
0.96
2.50.97
3-3.51.00
u0.90
21.00
1.10
9.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:45 bảng Andorra[156]
Anh[4]
0.95
3.50.98
41.03
u0.87
41.00
1.02
17.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:45 bảng Hungary[37]
Albania[69]
0.51.08
0.85
21.03
u0.87
2.00
3.80
3.30
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:45 bảng Ba Lan[27]
San Marino[209]
5.50.98
0.85
5.50.86
u0.97
1.01
201.00
34.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng nhất Nga

09/10/2021 12:00  Trận đấu sắp bắt đầu 14 SKA Energiya Khabarovsk[5]
Baltika[13]


u
2.25
3.20
3.10
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 14 Yenisey Krasnoyarsk[16]
Rotor Volgograd[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 14 Dolgiye Prudy[14]
Fakel Voronezh[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 14 Veles Moscow[8]
Krasnodar II[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 14 Spartak Moscow II[6]
Akron Togliatti[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 14 Tekstilshchik Ivanovo[17]
Tom Tomsk[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 14 Volgar-Gazprom Astrachan[18]
Metallurg Lipetsk[19]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Alania[4]
Gazovik Orenburg[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Kuban[20]
Neftekhimik Nizhnekamsk[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Torpedo Moscow[2]
Kamaz[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Thái Lan

09/10/2021 18:00 Nong Bua Pitchaya[10]
Chiangrai United[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Bangkok Glass Pathum[8]
BEC Tero Sasana[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Nakhon Ratchasima[7]
Bangkok United FC[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Muang Thong United[11]
Khonkaen United[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Cúp Châu Á (Asian Cup)

10/10/2021 00:30 play offs Guam Island[203]
Cambodia[179]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Vòng loại World Cup (Châu Phi)

09/10/2021 20:00 2 Ethiopia[137]
Nam Phi[73]
0.99
0-0.50.81
21.02
u0.80
3.80
2.15
2.90
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 2 Guinea[76]
Sudan[121]
0.5-10.77
1.04
2-2.50.90
u0.93
1.57
6.00
3.75
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 2 Ghana[52]
Zimbabwe[108]
1.51.01
0.79
2.51.02
u0.80
1.30
11.00
4.75
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 2 Togo[131]
Congo[93]
00.79
1.01
20.87
u0.95
2.55
2.90
3.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:00 2 Senegal[21]
Namibia[107]
1.5-20.84
0.95
2.50.91
u0.90
1.17
20.00
6.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:00 2 Guinea Bissau[109]
Ma rốc[32]
0.80
2-2.51.00
30.98
u0.83
22.00
1.11
8.00
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Wales

09/10/2021 18:45 8 Connah's QN[8]
The New Saints[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 8 Aberystwyth Town[10]
Caernarfon[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 8 Bala Town[2]
Newi Cefn Druids[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 8 Cardiff Metropolitan[5]
Haverfordwest County[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 8 Flint Town United[3]
Barry Town Afc[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 8 Newtown[6]
Penybont[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Estonia

09/10/2021 20:00 26 Levadia Tallinn[1]
Parnu Linnameeskond[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Guatemala

10/10/2021 01:00 apertura CD Puerto de Iztapa[(a)-8]
Guastatoya[(a)-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 04:00 apertura CSD Municipal[(a)-5]
Santa Lucia Cotzumalguapa[(a)-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 09:00 apertura Xelaju MC[(a)-4]
Antigua Gfc[(a)-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai El Salvador

10/10/2021 04:00 apertura Municipal Limeno[(a)-12]
Once Municipal[(a)-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 04:30 apertura Cd Platense Municipal Zacatecoluca[(a)-7]
Luis Angel Firpo[(a)-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Honduras

10/10/2021 04:00 9 Marathon[(a)-6]
Honduras Progreso[(a)-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 06:00 9 Upnfm[(a)-3]
CD Vida[(a)-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 08:00 9 CD Victoria[(a)-9]
Real Espana[(a)-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 08:00 9 CD Olimpia[(a)-4]
Real Sociedad Tocoa[(a)-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 08:00 9 Platense[(a)-10]
CD Motagua[(a)-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Hàn Quốc

09/10/2021 11:30  Trận đấu sắp bắt đầu 33 Busan I'Park[5]
Bucheon 1995[10]

2.50.82
u0.96
2.03
3.15
3.45
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 14:00 33 Chunnam Dragons[4]
Seoul E Land[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:30 33 Anyang[2]
Sangju Sangmu Phoenix[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Ba Lan

09/10/2021 17:40 12 GKS Katowice[13]
GKS Tychy[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Colombia

10/10/2021 02:00 clausura Deportiva Once Caldas[(c)-17]
Deportes Tolima[(c)-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 04:00 clausura Deportivo Cali[(c)-14]
La Equidad[(c)-16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 06:05 clausura Millonarios[(c)-2]
America de Cali[(c)-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 08:10 clausura Atletico Huila[(c)-20]
Atletico Nacional[(c)-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Queensland Úc

09/10/2021 15:00 Brisbane Roar Am[2]
Magpies Crusaders[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:30 Redlands United FC[12]
Gold Coast Knights[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Nhật Bản

09/10/2021 11:00  Trận đấu sắp bắt đầu Yokohama Scc[9]
AC Nagano Parceiro[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:00 Grulla Morioka[5]
Gainare Tottori[14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Thụy Điển miền Nam

09/10/2021 18:00 Tvaakers IF[S-5]
Vanersborgs If[S-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Skovde AIK[S-2]
Lindome GIF[S-14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Ifk Malmo[S-8]
Qviding FIF[S-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Osterlen Ff[S-13]
Lunds BK[S-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Torns IF[S-11]
Ljungskile SK[S-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Fc Linkoping City[S-16]
Oskarshamns AIK[S-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Atvidabergs FF[S-9]
Utsiktens BK[S-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng nhất Colombia

10/10/2021 03:00 clausura Real Santander[(c)-12]
Valledupar[(c)-14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 03:30 clausura Union Magdalena[(c)-4]
Atletico Clube Purtugal[(c)-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Nga Ural

09/10/2021 15:00 Dinamo Barnaul[U-10]
Novosibirsk[U-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand

09/10/2021 18:00 Kvarnsvedens IK[NS-10]
Gute[NS-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Sandvikens Aik[NS-13]
Enkoping[NS-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Kungsangens If[NS-8]
Enskede Ik[NS-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Ifk Osterakers[NS-7]
Jarfalla[NS-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Skiljebo SK[NS-6]
Karlbergs BK[NS-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Stockholm Internazionale[NS-2]
Gamla Upsala[NS-14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Arlanda[NS-15]
Ifk Lidingo[NS-4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3B Argentina

10/10/2021 01:00 Deportivo Armenio[(c)-10]
Comunicaciones BsAs[(c)-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 CA Fenix Pilar[(c)-16]
Ca San Miguel[(c)-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Villa San Carlos[(c)-15]
UAI Urquiza[(c)-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Venezuela

10/10/2021 05:15 Carabobo[C-4]
Yaracuyanos[C-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 07:30 Estudiantes Merida[W-2]
Deportivo Tachira[W-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Tây Ban Nha

09/10/2021 21:30 Leganes B[1-5]
Cd Cristo Atletico[1-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 Bergantinos Cf[1-17]
Mostoles[1-13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 Cd Ardoi[2-11]
Racing Santander B[2-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 CD Pena Sport[2-17]
Cd Cayon[2-18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 Panaderia Pulido[4-18]
Xerez CD[4-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Brisbane Úc

09/10/2021 14:30 Bayside United[4]
The Lakes[2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:30 Albany Creek[1]
St George Willawong[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc

09/10/2021 18:00 Brommapojkarna[N-1]
Assyriska FF[N-15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Gefle IF[N-7]
Hammarby Tff[N-16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Hudiksvalls Forenade FF[N-13]
Haninge[N-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 IF Sylvia[N-9]
Karlstad BK[N-4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 Taby[N-12]
Dalkurd Ff[N-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Na uy nhóm A

09/10/2021 19:00 Kvik Halden[A-8]
Floro[A-13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Brattvag[A-5]
Kongsvinger[A-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 IL Hodd[A-2]
Eidsvold TF[A-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Baerum SK[A-10]
Alta[A-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Valerenga B[A-9]
Asker[A-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Na uy nhóm B

09/10/2021 18:00 Sotra Sk[B-12]
Fram Larvik[B-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Vard Haugesund[B-3]
Floy Flekkeroy Il[B-13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Oygarden[B-8]
Kjelsas IL[B-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Arendal[B-4]
Notodden FK[B-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B

09/10/2021 18:00 Agri 1970 Spor[C-5]
Gumushanespor[C-4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Turk Metal Kirikkale[C-13]
Mardin Bb[C-15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Fatsa Belediyespor[A-13]
Erbaaspor S[A-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Artvin Hopaspor[A-10]
Kutahyaspor[A-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Kelkit Belediye Hurriyet[A-6]
Elazigspor[A-17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Yeni Orduspor[B-2]
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[B-17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Elazig Belediyespor[B-5]
Bayrampasaspor[B-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Yeilyurt Belediyespor[B-6]
Aksarayspor[B-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Yomraspor[B-12]
Kizilcabolukspor[B-18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Karaman Belediyesi Spor[C-6]
Edirnespor Genclik[C-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Karaman Belediyespor[A-14]
Hendek Spor[A-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Osmaniyespor[A-4]
Batman Petrolspor[A-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Carsambaspor[B-19]
Hacettepe Spor[B-13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Ankara Adliyespor[C-7]
Tepecik Bld[C-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Bergama Belediyespor[A-16]
Yldrm Belediyesispor[A-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Catalca Spor[A-3]
Nevsehirspor Genclik[A-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Sancaktepe Belediye Spor[A-18]
Kahta 02 Spor[A-15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Sile Yildizspor[B-3]
Halide Edip Adivarspor[B-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Belediye Derincespor[C-16]
Ofspor[C-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Erokspor[C-9]
Icel Idman Yurdu[C-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Modafenspor[C-14]
Ceyhanspor[C-17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 Fethiyespor[C-1]
Karabukspor[C-18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 Karsiyaka[C-10]
Orduspor[C-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Slovenia

09/10/2021 20:00 2 Gorica[2]
Nafta[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 2 Bilje[9]
NK Rudar Velenje[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 2 Rogaska[4]
Nd Beltinci[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 00:00 2 Brezice[15]
NK Primorje[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Slovakia

09/10/2021 20:00 12 Partizan Bardejov[15]
Dukla Banska Bystrica[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 12 Mfk Nova Dubnica[11]
Sport Podbrezova[2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 12 Humenne[3]
Namestovo[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 12 KFC Komarno[4]
SKM Puchov[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 12 Slavoj Trebisov[9]
MFK Kosice[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:30 12 Msk Zilina B[7]
Mfk Skalica[5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 4 Hàn Quốc

09/10/2021 13:00 Yangju Citizen Fc[14]
Gangneung[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Anh

09/10/2021 18:00 11 Forest Green Rovers[1]
Swindon[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Barrow[8]
Leyton Orient[5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Bristol Rovers[20]
Carlisle[19]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Harrogate Town[2]
Scunthorpe United[24]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Hartlepool United FC[13]
Northampton Town[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Mansfield Town[22]
Oldham Athletic[23]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Newport County[12]
Bradford AFC[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Rochdale[16]
Crawley Town[14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Stevenage Borough[17]
Exeter City[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Sutton United[11]
Port Vale[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Walsall[21]
Salford City[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Séc

09/10/2021 15:15 Velke Mezirici[M-10]
Hlucin[M-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:15 Vratimov[M-12]
Viktoria Otrokovice[M-17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:15 Motorlet Praha[A-8]
Admira Praha[A-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:15 Slavoj Vysehrad[A-7]
Pisek[A-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:15 Fk Banik Sokolov[A-15]
Pribram B[A-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:30 Kraluv Dvur[A-1]
Rakovnik[A-16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:30 Povltava Fa[A-14]
Slavia Prague B[A-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Blansko[M-6]
Frydek-mistek[M-16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Dolni Benesov[M-13]
Banik Ostrava B[M-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Vrchovina[M-15]
Uhersky Brod[M-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Slovan Velvary[B-12]
Prepere[B-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland

09/10/2021 19:00 Ahlafors If[NG-3]
Carlstad United BK[NG-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Bk Forward[NG-1]
Ifk Skovde[NG-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Ik Gauthiod[NG-6]
Angered Bk[NG-4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Ifk Tidaholm[NG-15]
Kumla[NG-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Nordvarmland Ff[NG-13]
Lidkopings Fk[NG-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Yxhults Ik[NG-7]
Vanersborg[NG-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand

09/10/2021 19:00 Eskilstuna City FK[SS-12]
Arameisk-syrianska If[SS-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Motala AIF[SS-4]
Tyreso Ff[SS-15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Syrianska FC[SS-2]
Karlslunds If Hfk[SS-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Mjolby Ai Ff[SS-9]
Nykopings BIS[SS-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Varmbols Fc[SS-13]
Smedby Ais[SS-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland

09/10/2021 18:00 Vastra Frolunda[VG-14]
Eskilsminne IF[VG-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Hoganas Bk[VG-11]
Dalstorps If[VG-13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Savedalens IF[VG-5]
Vinbergs If[VG-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Ullared[VG-10]
Ik Tord[VG-15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Bk Astrio[VG-6]
Torslanda IK[VG-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Husqvarna FF[VG-4]
Assyriska Bk[VG-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland

09/10/2021 20:00 Ifk Karlshamn[SG-13]
Bk Olympic[SG-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Rappe Goif[SG-7]
Solvesborgs Goif[SG-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Latvia

09/10/2021 18:00 11 Rezekne / Bjss[4]
Jdfs Alberts[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 11 Grobina[5]
Tukums-2000[2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 11 Saldus Ss/leevon[9]
Fk Dinamo Riga[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 11 Fk Smiltene Bjss[10]
Albatroz[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng nhất Thái Lan

09/10/2021 17:00 Navy[18]
Kasetsart University FC[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Nakhon Pathom FC[10]
Rayong[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Chiangmai Fc[9]
Ayutthaya Fc[17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Ranong United[8]
Sukhothai[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Lampang Fc[7]
Raj Pracha Fc[14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Nữ Nhật Bản

09/10/2021 11:00  Trận đấu sắp bắt đầu Nữ Cerezo Osaka Sakai[4]
Nữ Fc Takatsuki[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 11:00  Trận đấu sắp bắt đầu Nữ Ehime Fc[5]
Ngu Nagoya Womens[8]

2.50.93
u0.79



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Nữ Đức

09/10/2021 22:55 Nữ Bayern Munich[1]
Nữ Hoffenheim[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai U17 Châu Âu nữ

09/10/2021 17:00 Nữ Đan Mạch U17[F1]
Nữ Thụy Sỹ U17[F2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Nữ Hungary U17[A4]
Nữ Ireland U17[A2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 Nữ Nauy U17[A1]
Nữ Bulgaria U17[A3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 Nữ Áo U17[F3]
Nữ Hy Lạp U17[F4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Bắc Anh

09/10/2021 21:00 14 Atherton Collieries[15]
Matlock Town[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Fc United Of Manchester[10]
Nantwich Town[14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Gainsborough Trinity[13]
Ashton United[22]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Grantham Town[21]
Bamber Bridge[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Hyde United[16]
Lancaster City[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Mickleover Sports[17]
Morpeth Town[19]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Radcliffe Borough[20]
Buxton FC[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 South Shields[2]
Basford Utd[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Stafford Rangers[8]
Scarborough[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Warrington Town AFC[7]
Stalybridge Celtic[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 14 Whitby Town[5]
Witton Albion[18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Cúp Quốc Gia Slovakia

09/10/2021 19:00 SK Pramen Kovacova
Slovan Bratislava[SVK D1-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Ba Lan

09/10/2021 19:45 Wisla Pulawy[9]
Znicz Pruszkow[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Olimpia Elblag[5]
Garbarnia Krakow[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Sokol Ostroda[18]
Hutnik Krakow[17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Wigry Suwalki[14]
Pogon Siedlce[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Chojniczanka Chojnice[4]
Belchatow[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 Kp Calisia Kalisz[7]
Motor Lublin[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Giải trẻ Ba Lan

09/10/2021 15:00 Cracovia Krakow Youth[1]
Wisla Krakow Youth[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 Pogon Szczecin Youth[12]
Stal Rzeszow Youth[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 Polonia Warszawa Youth[5]
Gornik Zabrze Youth[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 Warta Poznan Youth[14]
Rakow Czestochowa Youth[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Arka Gdynia Youth[11]
Jagiellonia Bialystok Youth[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Sms Lodz Youth[16]
Legia Warszawa Youth[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Nam Anh

09/10/2021 21:00 10 Dorchester Town[19]
Hayes&Yeading[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Gosport Borough[2]
Metropolitan Police[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Hendon[9]
Tiverton Town[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Kings Langley[21]
Taunton Town[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Merthyr Town[20]
Walton Casuals[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Salisbury City[4]
Hartley Wintney[17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Swindon Supermarine[8]
Poole Town[5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Truro City[14]
Harrow Borough[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Wimborne Town[22]
Farnborough Town[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Yate Town[13]
Chesham United[18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 10 Weston Super Mare[16]
Beaconsfield Sycob[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai England Conference

09/10/2021 21:00 11 Altrincham[8]
Maidenhead United[17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Boreham Wood [2]
Dagenham and Redbridge[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Bromley[6]
Torquay United[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Dover Athletic[23]
Barnet[22]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Halifax Town[3]
Weymouth[20]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Kings Lynn[19]
Solihull Moors[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Southend United[18]
Chesterfield[5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Stockport County[11]
Aldershot Town[21]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Wealdstone[15]
Eastleigh[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Woking[7]
Grimsby Town[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Yeovil Town[14]
Notts County[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai England Conference Bắc

09/10/2021 21:00 7 Alfreton Town[6]
AFC Fylde[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Blyth Spartans[13]
Chorley[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Darlington[15]
Hereford[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Farsley Celtic[17]
Curzon Ashton[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Gateshead[5]
Boston United[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Gloucester City[21]
Bradford Park Avenue[18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Guiseley[19]
Leamington[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Kettering Town[8]
Chester FC[14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Kidderminster[7]
Brackley Town[2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Spennymoor Town[4]
AFC Telford United[20]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 York City[12]
Southport FC[22]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai England Conference Nam

09/10/2021 21:00 7 Braintree Town[17]
St Albans City[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Chippenham Town[6]
Welling United[20]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Dartford[1]
Hungerford Town[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Dorking[14]
Bath City[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Dulwich Hamlet[5]
Billericay Town[21]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Hampton & Richmond[9]
Chelmsford City[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Havant and Waterlooville[11]
Concord Rangers[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Hemel Hempstead Town[19]
Oxford City[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Maidstone United[2]
Eastbourne Borough[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 7 Slough Town[18]
Ebbsfleet United[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Cúp FA Anh Trophy

09/10/2021 21:00 Mossley AFC
Ossett United


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Bridlington Town
Sheffield Fc


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Clitheroe
Liversedge


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Trafford
Bootle


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Prescot Cables
Frickley Athletic


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Pickering Town
Ramsbottom United


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Tadcaster Albion
Runcorn Linnets


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Northwich Victoria
Marine


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Stocksbridge Park Steels
Widnes


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Kendal Town
Yorkshire Amateur


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Marske United
Glossop North End


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 City Of Liverpool
Colney Heath


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Cleethorpes Town
Shildon


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Workington
Dunston Uts


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Market Drayton Town
Leek Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Soham Town Rangers
Shepshed Dynamo


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Chasetown
Halesowen Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Bury
Wisbech Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Spalding United
Belper Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Carlton Town
Bedworth United


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Bedford Town
Cambridge City


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Loughborough Dynamo
Sporting Khalsa


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Corby Town
Histon


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Lincoln United
Sutton Coldfield Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Yaxley
Biggleswade United


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Chichester City
Great Wakering Rovers


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Westfields
Ramsgate


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Faversham Town
Tilbury


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Maldon&Tiptree
Felixstowe&Walton United


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Sittingbourne
Herne Bay


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Staines Town
Three Bridges


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Colney Heath
Basildon United


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Vcd Athletic
Chertsey Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Northwood
Haywards Heath Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Marlow
Romania


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Welwyn Garden City
Ashford Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 East Grinstead Town
Waltham Abbey


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Barton Rovers
Berkhamsted Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Hullbridge Sports
Hanwell Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Bedfont
Romford


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Tooting Mitcham United
Whitehawk


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Witham Town
Lancing


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Burgess Hill Town
Sevenoaks Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Bracknell Town
Hertford Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Ware
Canvey Island


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Corinthian
Brentwood Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Aveley
Uxbridge


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Aylesbury United
Chipstead


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Bristol Manor Farm
Paulton Rovers


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Melksham Town
Basingstoke Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Didcot Town
Frome Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 North Leigh
Binfield


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Willand Rovers
Mangotsfield United


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Cinderford Town
Bideford Afc


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Cirencester Town
Kidlington


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Thame United
Lymington New Milton


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Larkhall Athletic
Slimbridge Afc


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Thatcham Town
Sholing


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 AFC Totton
Barnstaple Town


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Highworth Town
Plymouth Parkway


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Scotland Bells Challenge Cup

09/10/2021 19:00 Raith Rovers[SCO CH-4]
East Fife[SCO L1-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Montrose[SCO L1-6]
Greenock Morton[SCO CH-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Elgin City[SCO L2-7]
Inverness C.T.[SCO CH-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Cove Rangers[SCO L1-2]
Albion Rovers[SCO L2-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Israel

09/10/2021 17:00 north Hapoel Herzliya[N-13]
Ironi Tiberias[N-1]
1.02
0.5-10.70
2-2.50.80
u0.90
4.50
1.60
3.80
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Italia C1A

09/10/2021 19:30 Pro Vercelli[A-4]
Feralpisalo[A-7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 Calcio Lecco[A-6]
Padova[A-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Italia C1B

09/10/2021 21:00 Reggiana[B-1]
Olbia[B-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 Fermana[B-19]
Siena[B-4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 Gubbio[B-9]
Pontedera[B-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 Pistoiese[B-17]
Teramo[B-16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Italia C1C

09/10/2021 22:30 Messina[C-18]
Nuova Monterosi[C-15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 Avellino[C-11]
Virtus Francavilla[C-4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai nữ Italia

09/10/2021 19:30 Nữ Juventus[2]
Napoli Womens[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Bắc Ireland

09/10/2021 21:00 8 Coleraine[6]
Glenavon Lurgan[8]
0.50.91
0.79
2.5-30.73
u0.98
1.70
4.60
3.90
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Ballymena United[9]
Crusaders FC[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Linfield FC[5]
Carrick Rangers[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Chile

09/10/2021 22:30 23 Audax Italiano[3]
Palestino[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:30 23 Everton CD[8]
Universidad de Chile[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 04:00 23 Csd Antofagasta[10]
Melipilla[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 06:30 23 Colo Colo[1]
Huachipato[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Mexico

10/10/2021 06:05 Tampico Madero[(a)-8]
Correcaminos Uat[(a)-14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Nhật Bản JFL

09/10/2021 11:00  Trận đấu sắp bắt đầu Yokogawa Musashino[16]
Tiamo Hirakata[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 11:00  Trận đấu sắp bắt đầu Honda Lock SC[15]
Kochi United[13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng nhất Mỹ

09/10/2021 09:00 10 Las Vegas Lights[29]
Los Angeles Galaxy 2[19]
0.79
0-0.51.02
3-3.50.82
u0.98
2.70
2.25
3.60
Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 06:00 Charlotte Independence[8]
New York Red Bulls B[27]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 06:00 New Mexico United[14]
Rio Grande Valley Fc Toros[17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 06:30 Louisville City[3]
Sporting Kansas City ii[28]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 07:00 Tulsa Roughneck[12]
El Paso Locomotive[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 09:00 Tacoma Defiance[26]
Orange County Fc[16]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Paraguay

09/10/2021 19:30 32 3 De Febrero[6]
Rubio Nu Asuncion[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 32 Tacuary FBC[4]
Guarani De Trinidad[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 32 2 De Mayo[15]
Independiente Fbc[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 32 Club Fernando De La Mora[10]
Resistencia Sc[2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Chile

10/10/2021 04:00 Fernandez Vial[13]
Rangers Talca[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng nhất Belarus

09/10/2021 17:45 25 Naftan Novopolock[7]
Dnepr Mogilev[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 25 Lida[11]
Arsenal Dzyarzhynsk[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 25 Volna Pinsk[5]
Lokomotiv Gomel[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng nhất Bắc Ireland

09/10/2021 21:00 11 Ballinamallard United[6]
Institute[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Knockbreda[8]
Ards[2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Newry City[1]
Loughgall[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Queens University[12]
Annagh United[5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 11 Dergview[10]
Hw Welders[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Nam Úc Premier League

09/10/2021 11:30  Trận đấu sắp bắt đầu Modbury Jets[3]
Playford City Patriots[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 11:30  Trận đấu sắp bắt đầu West Torrens Birkalla[1]
White City Woodville[2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Argentina D Group Tebolidun League

09/10/2021 21:00 Deportivo Muniz[(a)-4]
Liniers[(a)-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Puerto Nuevo[(a)-1]
Sportivo Barracas[(a)-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Deportivo Paraguayo[(a)-11]
Ca Lugano[(a)-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Central Ballester[(a)-7]
Argentino De Rosario[(a)-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Centro Espanol[(a)-6]
Defensores De Cambaceres[(a)-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Brazil Serie D

10/10/2021 01:00 Joinville SC
Marcilio Dias Sc


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Uberlandia
Aparecidense Go


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:30 Patriotas
Paranavai


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 03:30 America Natal Rn
Campinense Pb


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Brazil Campeonato Gaucho 2

10/10/2021 01:30 Cruzeiro Rs
Uniao Frederiquense Rs


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Brazil

10/10/2021 03:00 Tombense[A-2]
Manaus Fc Am[A-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 05:00 Gremio Novorizontino[B-1]
Ypiranga Rs[B-3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 4 Tây Ban Nha

09/10/2021 16:00 Acero
Atletico Saguntino


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:30 Catarroja
Cd Roda


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Marino
Lanzarote


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:15 Ce Mercadal
CD Manacor


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:30 Tolosa
Cultural de Durango


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 Cd Covadonga
Cd Lealtad


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 Cd Binissalem
Mallorca B


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 Ud Somozas
Rapido de Bouzas


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 CD Guadalajara
UB Conquense


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:00 Asco
Sant Andreu


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 Orihuela CF
Villajoyosa


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 Leioa
Anaitasuna


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 Valle de Egues
Cd Huarte


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:30 Lucena CF
Cd Utrera


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Xerez CD
Cordoba Cf B


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Đức vùng

09/10/2021 19:00 08 Homburg[S-8]
VfR Aalen[S-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Ksv Hessen Kassel[S-12]
Astoria Walldorf[S-18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Kickers Offenbach[S-7]
Bahlinger SC[S-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Stuttgart Amateure[S-9]
Tsv Steinbach Haiger[S-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Ssv Ulm 1846[S-3]
Pirmasens[S-14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Vfb Eichstatt[B-10]
Nurnberg Am[B-17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Pipinsried[B-14]
Greuther Furth 2[B-18]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 TSV 1860 Rosenheim[B-20]
Viktoria Aschaffenburg[B-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Sv Schalding Heining[B-16]
Tsv Rain Am Lech[B-19]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 SpVgg Bayreuth[B-3]
Schweinfurt[B-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 RW Oberhausen[W-3]
Sv Straelen[W-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Uerdingen[W-17]
RW Essen[W-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Werder Bremen Am[N(s)-2]
Atlas Delmenhorst[N(s)-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 BSV Rehden[N(s)-7]
Hansa Luneburg[N(s)-9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Oberneuland[N(s)-6]
Ssv Jeddeloh[N(s)-10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Germany Oberliga NOFV

09/10/2021 19:00 Neckarsulmer Sport-Union
Reutlingen


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Sv Linx
Fv Ravensburg


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Villingen
Dorfmerkingen


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Fsv Salmrohr
Fv Engers 07


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Chile

09/10/2021 22:30 Valdivia Huadiwei sub
San Antonio Unido


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 02:00 Deportes Recoleta
Rodelindo Roman


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 03:00 Deportes Limache
Lautaro De Buin


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng nhất Queens Land Úc

09/10/2021 14:00 Caboolture
Grange Thistle Sc


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 16:30 Brisbane City SC
SWQ Thunder


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 5 Pháp

09/10/2021 23:00 GS Consolat Marseille
Marseille Endoume


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:00 Aviron Bayonnais
Chatellerault


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Uruguay

09/10/2021 20:15 19 Ca Progreso[(c)-8]
Ca River Plate[(c)-14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:30 19 Ca Rentistas[(c)-16]
CA Penarol[(c)-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 03:45 19 Wanderers FC[(c)-3]
Ca Torque[(c)-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Hà Lan

09/10/2021 19:30 Gelders Veenendaalse VV[18]
HHC Hardenberg[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:30 Scheveningen[13]
Noordwijk[10]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Volendam Am[12]
IJsselmeervogels[15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Kozakken Boys[11]
VV Katwijk[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Quick Boys[14]
TEC[4]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Rijnsburgse Boys[6]
ASWH[17]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Spakenburg[16]
Excelsior Maassluis[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:30 Jong Sparta Rotterdam[2]
AFC Amsterdam[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Amateur Bỉ

10/10/2021 01:00 Kfc Mandel United[13]
Dessel Sport[3]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:00 Patro Eisden[10]
Rupel Boom[12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
10/10/2021 01:30 Thes Sport Tessenderlo[5]
Sint Eloois Winkel[11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Thụy Điển Norrland

09/10/2021 18:00 Ytterhogdal Ik[NL-6]
Notvikens Ik[NL-14]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Bergnasets Aik[NL-9]
Skelleftea Ff[NL-8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Taftea Ik[NL-10]
Froso If[NL-15]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Bodens BK[NL-4]
Storfors Aik[NL-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Gottne If[NL-3]
Stode If[NL-5]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 IFK Ostersund[NL-12]
Umea Fc Academy[NL-13]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Nữ Thụy Điển

09/10/2021 19:00 Rosengard Womens[1]
Linkopings Fc Womens[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Phần Lan - nhóm C

09/10/2021 21:00 Otp[C-5]
Gbk Kokkola[C-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Nữ Na uy

09/10/2021 20:00 Lsk Kvinner Womens[3]
Avaldsnes Womens[8]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 4 Na uy

09/10/2021 18:00 Donn
Djerv 1919


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Bodo Glimt 2
Mjolner


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Strindheim IL
Spjelkavik


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Stord IL
Lyn Oslo


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Assiden
Honefoss


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Stromsgodset B
Flint


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Hinna
FK Vidar


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Spike
Rana


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Ready
Fana


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Sola
Vindbjart


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Brodd
Start Kristiansand B


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Il Express
Madla Il


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Nybergsund IL Trysil
Elverum


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Mandalskameratene
Viking B


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Eik Tonsberg
Orn-Horten


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Akra
Staal Jorpeland


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Frigg FK
Lysekloster


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Brumunddal
Gjovik Ff


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Tynset
Byasen Toppfotball


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Stabaek B
Lokomotiv Oslo


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Rodde
SK Traeff


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Os Turn Fotball
Ardal


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Bjarg
Sandvikens IF


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 Stovner
Gjelleraasen Il


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Đan Mạch

09/10/2021 19:00 Aarhus Fremad[A-8]
HIK[A-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Brabrand IF[A-5]
Naestved[A-1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Middelfart[A-12]
Skive IK[A-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 B93 Copenhagen[A-3]
Hillerod Fodbold[A-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 4 Đan Mạch

09/10/2021 17:00 Union Santa Fe
Frederikssund Ik


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 Gentofte Vangede If/gvi
Holbaek


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 17:00 B 1908
Ringsted


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Vinder Vatanspor Vri
Asa Aarhus


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 B 1913 Odense
Sydvest


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Sfb Oure
Tarup Paarup If


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Allerod
Bronshoj


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Greve
Solrod


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:00 Ledoje Smorum Fodbold
Kfum


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 18:30 Hedensted BK
Marienlyst


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 B 1909 Odense
Varde IF


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Tarnby Ff
Ab Tarnby


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Áo miền đông

09/10/2021 19:00 Mauerwerk[E-13]
Wiener Viktoria[E-6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 21:00 First Vienna[E-3]
Bruck/leitha[E-11]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Áo miền tây

09/10/2021 19:00 Wacker Innsbruck Amateure[WT-6]
Sv Innsbruck[WT-12]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Usk Anif[WS-4]
SV Austria Salzburg[WS-2]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Thai Division 2 League

09/10/2021 15:30 Samut Prakan
North Bangkok College


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:30 Samut Songkhram FC
Hua Hin City


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Austria Landesliga

09/10/2021 19:00 Sc Golling
Usc Eugendorf


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 23:30 Sv Kraig
ATSV Wolfsberg


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Czech Group D League

09/10/2021 15:15 Mondi Steti
Aritma Praha


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:15 Sparta Kutna Hora
Hlinsko


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 15:15 Novy Jicin
Rymarov


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Olympie Brezova
Spolana Neratovice


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Trutnov
Oez Letohrad


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 20:00 Prerov
Kozlovice


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 3 Romania

09/10/2021 19:00 Csm Focsani
Metalul Buzau


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Acs Foresta Suceava
Somuz Falticeni


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Cs Dante Botosani
Pascani


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Tunari
Progresul Spartac


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Zalau
Cluj Ii


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Oltenita
Voluntari B


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 19:00 Cso Plopeni
Pucioasa


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Panama Liga Nacional de Ascenso

10/10/2021 06:00 CA Independente
Tauro FC


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai Hạng 2 Montenegro

09/10/2021 22:30 7 Bokelj Kotor[3]
Ofk Igalo[6]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 7 Cetinje[8]
Kom Podgorica[7]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 7 Grbalj Radanovici[10]
Arsenal Tivat[1]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu
09/10/2021 22:30 7 Jedinstvo Bijelo Polje[2]
Ofk Titograd Podgorica[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

 keo nha cai UAE Division 1

09/10/2021 20:05 Dubba Al-Husun[5]
Masfut[9]


u



Châu Á
Tài-xỉu
Châu Âu

-->